Review khởi động từ LC1D12D7 Schneider
17/03/2025 16:48 +07 - Lượt xem: 7865
Khởi động từ Tesys D 9-150A với cuộn dây điều khiển loại AC - LC1D12D7
Thông số khởi động từ Schneider LC1D12D7
Thương hiệu Schneider Electric
Số cực 3P
Điện áp cuộn định mức Uc 42 V AC 50/60 Hz
Điện áp làm việc định mức Ue 400V
Điện áp cách điện định mức Ui 690V
Điện áp chịu xung định mức Uimp 6kV
Tiếp điểm phụ 1NC + 1NO
Tiếp điểm 3 NO
Dòng điện định mức 12A