Review cầu dao tự động dạng khối MCCB EZC100N3100
05/03/2025 14:55 +07 - Lượt xem: 10308
Cầu dao tự động EZC100N3100 của Schneider Electric, dòng 100A, cắt ngắn mạch 15kA tại 415V, 3 cực, tích hợp bảo vệ nhiệt từ chống quá tải, ngắn mạch. Đạt chuẩn IEC 60947-2, thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt, đảm bảo độ bền và an toàn cho hệ thống điện công nghiệp, thương mại, dân dụng. Sản phẩm từ thương hiệu uy tín, mang lại hiệu suất ổn định và linh hoạt cho nhiều ứng dụng. Hãy cùng đánh giá chi tiết về sản phẩm xem có đáng đầu tư không nhé!
Cầu dao tự động dạng khối MCCB EZC100N3100
Hình ảnh: Cầu dao tự động dạng khối MCCB EZC100N3100
Thông số kỹ thuật của EZC100N3100
Dòng sản phẩm EZC100N3100 của thương hiệu Schneider có những thông số như sau:
TÊN SẢN PHẨM Cầu dao tự động dạng khối
DÒNG EasyPact EZC100N
ĐIỆN ÁP 400/415V
[UE] ĐIỆN ÁP ĐỊNH MỨC 550VAC/250VDC
[UI] ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC 690VAC
[UIMP] ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC 6kV
[IN] DÒNG ĐỊNH MỨC 100A
SỐ CỰC 3P
KHẢ NĂNG PHÁ VỠ ICU 15kA
TRIP Với trip từ nhiệt
LOẠI ĐIỀU KHIỂN Toggle
LOẠI BẢO VỆ Bảo vệ ngắn mạch, bảo vệ quá tải
ĐỘ BỀN CƠ 13000 lần
ĐỘ BỀN ĐIỆN 4000 lần
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG -25-70°C
NHIỆT ĐỘ BẢO QUẢN -35-85°C
CẤP BẢO VỆ IP20
KÍCH THƯỚC (DXHXW) 60x130x75mm