Review bộ ngắt mạch tự động C11F6TM040L
12/03/2025 17:10 +07 - Lượt xem: 9933
cầu dao tự động C11F6TM040L
Hình ảnh: Cầu dao tự động MCCB C11F6TM040L
Thông số kỹ thuật C11F6TM040L
Loại sản phẩm Cầu dao tự động dạng khối MCCB
Model C11F6TM040L
Dòng ComPacT thế hệ mới
Thương hiệu Schneider – Pháp
Dòng định mức [In] 40A ở 40 ° C
Điện áp chịu xung định mức [Uimp] 8kV
Điện áp làm việc định mức [Ue] 690VAC 50/60Hz
Số cực 4P
Hiệu suất F 36 kA 415 VAC
Trip TM-D
Cấp bảo vệ IP40, IK07
Kích thước 108x137x80mm
Khối lượng 1.42kg
Độ bền cơ học 20000 chu kỳ
Đặc tính nổi bật của bộ ngắt mạch tự động C11F6TM040L
  • Số cực và dòng điện định mức: Đây là bộ ngắt mạch 4 cực (4P) với dòng điện định mức 40A, phù hợp cho nhiều ứng dụng khác nhau trong cả công nghiệp và dân dụng.