Review cầu dao tự động dạng khối MCCB C11F6TM025L
12/03/2025 17:19 +07 - Lượt xem: 8976
Bộ ngắt mạch tự động C11F6TM025L
Hình ảnh: Bộ ngắt mạch tự động C11F6TM025L chính hãng
Thông tin kỹ thuật C11F6TM025L
Mã sản phẩm C11F6TM025L
Loại sản phẩm Cầu dao tự động dạng khối (MCCB)
Dòng ComPacT thế hệ mới
Thương hiệu Schneider – Pháp
Dòng định mức [In] 26A ở 40 ° C
Điện áp chịu xung định mức [Uimp] 8kV
Điện áp làm việc định mức [Ue] 690VAC 50/60Hz
Số cực 4P
Hiệu suất F 36 kA 415 VAC
Trip TM-D
Cấp bảo vệ IP40, IK07
Kích thước 108x137x80mm
Khối lượng 1.42kg
Độ bền cơ học 20000 chu kỳ
Tính năng nổi bật của cầu dao dạng khối C11F6TM025L
  • Dòng điện định mức 25A: Thiết kế để làm việc và bảo vệ hiệu quả cho các mạch điện có dòng điện hoạt động bình thường không vượt quá 25 Ampe.