Review khởi động từ TeSys D LC1D38BL Schneider
26/06/2025 10:18 +07 - Lượt xem: 17748
Khởi động từ (Contactor) LC1D38BL Schneider chính hãng
Thông số kỹ thuật khởi động từ LC1D38BL
Dưới đây là một vài thông số kỹ thuật cơ bản của Contactor LC1D38BL Schneider như sau:
TÊN SẢN PHẨM Khởi động từ Tesys D 9-150A với cuộn dây điều khiển loại DC
LOẠI THIẾT BỊ Khởi động từ loại D
DÒNG LC1D
ĐIỆN ÁP LÀM VIỆC ĐỊNH MỨC UE 400V
ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC UI 690V
ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC UIMP 6kV
DÒNG ĐỊNH MỨC IN 38A
ĐIỆN ÁP CUỘN HÚT ĐỊNH MỨC UC 24VDC