Review cầu dao dạng khối MCCB EZC630H4600N Schneider
16/04/2025 14:05 +07 - Lượt xem: 9483
Cầu dao tự động dạng khối MCCB EZC630H4600N chính hãng
Thông số của cầu dao tự động dạng khối EZC630H4600N
Chủng loại sản phẩm Cầu dao tự động dạng khối MCCB
Cầu dao ngắt loại H
Thương hiệu Schneider
Số cực 4P
Dòng định mức 600A
Điện áp làm việc định mức UE 440 V AC, 50/60 Hz, 250 V DC
Điện áp cách điện định mức UI 690V AC 50/60 Hz
Điện áp chịu xung định mức UIMP 6kV