Review cầu dao tự động dạng khối EZC400H3400N Schneider
25/03/2025 16:46 +07 - Lượt xem: 9541
MCCB Schneider EZC400H3400N
Cầu dao dạng khối MCCB EZC400H3400N Schneider
Thông số MCCB Schneider EZC400H3400N
Cầu dao ngắt loại H
Tên sản phẩm Cầu dao tự động dạng khối MCCB
Thương hiệu Schneider
Số cực 3P
Dòng định mức 400A
Điện áp làm việc định mức UE 550 V AC, 50/60 Hz, 250 V DC
Điện áp cách điện định mức UI 690V AC 50/60Hz
Điện áp chịu xung định mức UIMP 8kV
Khả năng phá vỡ ICU 50 kA ở 400..415 V AC 50/60 Hz
Cấp độ bảo vệ IP20
Trip Nhiệt từ
Tính năng nổi bật Schneider EZC400H3400N
  • Luôn tuân thủ các nguyên tắc an toàn: IEC 60947-2, JIS C8201, NEMA AB1
  • Mức độ bảo vệ đạt chuẩn IP20
  • Được bảo vệ bởi nguyên lý nhiệt từ.
Lợi ích khi sử dụng cầu dao tự động EZC400H3400N
Sản phẩm cầu dao tự động EZC400H3400N được sử dụng rộng rãi, đem đến nhiều lợi ích như:
  • Có độ bền cơ học và độ bền điện cao
  • Sử dụng qua thời gian dài mà không lo bị hư hại, tiết kiệm được chi phí bảo trì hay thay mới.
  • Phát hiện quá tải điện, ngắn mạch nhanh chóng, tự động giải quyết kịp thời.
  • Luôn đảm bảo được sự an toàn cho hệ thống điện và người sử dụng
  • Thiết bị nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt, di chuyển linh hoạt
  • Tiết kiệm điện năng tiêu thụ.
Trải nghiệm thực tế về sản phẩm MCC EZC400H3400N
Ứng dụng cầu dao tự động EZC400H3400N
Cầu dao tự động dạng khối EZC400H3400N với khả năng chịu dòng cắt cao (H), dòng định mức 400A và 3 cực, sản phẩm này được ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực khác nhau. Dưới đây là danh sách các ứng dụng chính của nó: